โครงการ “สนุกคิด พิชิตสอบเข้า ม.1”

โครงการ “สนุกคิด พิชิตสอบเข้า ม.1”

วันอาทิตย์ที่ 7 กันยายน 2557
ณ ศูนย์ประชุมมหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
สำหรับน้องๆ ป.5 - ป.6

10527945 10202578749889210 14032061 n

ติวเข้ม ตรงจุด กับสุดยอดติวเตอร์ พร้อมเทคนิคขั้นเทพ เพิ่มพูนทักษะการเรียนรู้ และเทคนิคการทำข้อสอบ โดยอาจารย์สุดเจ๋ง มีที่ประสบการณ์ และเทคนิคแพรวพราว
กับ
ครูวาเลนไทน์ (ครูวาเฮฮา) อ.เจล และ อ.เจมมี่

สอนเทคนิคการจำ เทคนิคการคิด คำนวณ เทคนิควิเคราะห์และเปรียบเทียบ เป็นการเรียนการสอนแบบเข้าใจเด็กในวัยประถมศึกษา สนุก กระชับ เพิ่มเติมเทคนิคในการทำข้อสอบ การันตีความตั้งใจ ไม่พลาดการสอบเข้า ม.1 โรงเรียนชั้นนำ

ตว สนกคด

กำหนดการ

8.00 - 08.30                   ลงทะเบียน ณ ศูนย์ประชุม มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ อาคารวิทยบริการ
8.30 - 10.30                   วิชาที่ 1 วิทยาศาสตร์ อ.วาเลนไทน์              กลุ่ม v1    
10.30 - 10.45                 เบรครับประทานอาหารว่าง       

10.45 - 12.45                 วิชาที่ 2 คณิตศาสตร์ อ.เจล                        กลุ่ม v2
12.45 - 13.45                 รับประทานอาหารกลางวัน          

13.45 - 15.45                 วิชาที่ 3 ภาษาอังกฤษ อ.เจมมี                     กลุ่ม v3              
15.45 - 16.00                 ถ่ายรูปร่วมกัน พร้อมรับประกาศนียบัตร

หมายเหตุ * ค่าลงทะเบียนพร้อมอาหารว่างและอาหารกลางวัน 1,200 บาท/คน 

               ** แถมฟรี คอร์สออนไลน์วิชาภาษาอังกฤษ เป็นคอร์สเรียนเตรียมสอบคัดเลือกเข้าโรงเรียนชื่อดังสำหรับน้องๆระดับชั้นประถมศึกษา
                                จากเว็บไซต์ VEOonline.com (มูลค่า 3,000 บาท)

การรับสมัคร

1. รับสมัคร ตั้งแต่วันที่ วันนี้ - 27 สิงหาคม 2557 จำนวน 100 คน เท่านั้น
2. ผู้สมัครสามารถสมัครผ่านเว็บไซต์วิชาการ.คอม 
3. ค่าลงทะเบียน ท่านละ 1,200 บาท 
    - โอนเงินเข้าบัญชี ธ.กสิกรไทย สาขาเซ็นทรัลแจ้งวัฒนะ 
      ชื่อบัญชี บจก.วิชาการดอทคอม เลขที่บัญชี 575-2-03146-2 
    - โอนเข้าบัญชี ธ.กรุงเทพ สาขาเซ็นทรัลแจ้งวัฒนะ 
      ชื่อบัญชี บจก.วิชาการดอทคอม เลขที่บัญชี 008-7-00544-3 
      
ภายในวันที่ 27 สิงหาคม 2557 เท่านั้น 
4. เมื่อชำระเงินแล้ว กรุณา fax ใบชำระเงินมาที่ 02 583 2802 หรือ Email มาที camp@vcharkarn.com พร้อมระบุชื่อเข้าร่วมกิจกรรม

สอบถามรายละเอียด : เบอร์โทรศัพท์ 091 7761 858 หรือ 02 583 2802 


สิ่งที่ต้องเตรียม

1. สมุดจด
2. ปากกา /ดินสอ อุปกรณ์เครื่องเขียน
3. เตรียมความตั้งใจค่ะ

ประกาศรายชื่อผู้เข้าร่วมกิจกรรม !!!

ลำดับ ชื่อ-นามสกุล                         ชื่อเล่น

1       เด็กชายเศรษฐศักดิ์ นกพุ่ม            Omo
2       เด็กชายปภพ แสงดาว                 Team
3       เด็กชายญาณวุฒิ นนทสิริกุล          เจได
4       เด็กหญิงเจนจิรา ดิษฐานุสรณ์        เจนนี่
5       เด็กชายเทียน เทศน์อรรถภาคย์      เทียน
6       เด็กหญิงณัชชนิดา เวียงสงค์         เบสท์
7       เด็กชายธงไชย คำมี                   เบิร์ด
8       เด็กหญิงพฤนธร พุทธธนศิริ            เมอร์รี่
9     เด็กหญิงศิริกร พรสรรค์ศิริกุล           เอิง
10     เด็กชายพรรษนนท์ ชีวะถาวร          แบงค์ปอนด์
11     เด็กหญิงชวิศา พันธุ์ทอง               แพ็ท 
12     เด็กหญิงภัทรภา มีรุ่งเรือง              แอ๊นซ์
13     เด็กชายโอบนิธิ ขจรเวหาศน์          โอบ
14     เด็กหญิงณิชาภัค เอมย่านยาว         ใบบัว
15     เด็กหญิงปุณยวีร์ ดอกคำ               ใยแก้ว
16     เด็กหญิงชนิดาภา เจียมวิริยะเสถียร   ไนซ์
17     เด็กหญิงกรวรรณ ทยาคุณอังกูร        กวาง
18     เด็กชายภุมรินทร์ มุสิกะปาน            กอไผ่
19     เด็กหญิงนภัสนันท์ ศรีหิรัญ              จิ๊บบี้
20     เด็กหญิงณัฐชา นิยมพัฒนาพาณิชย์    ณัฐ
21     เด็กหญิงอัณติกา จิตรปัญญา           ต้นว่าน
22     เด็กชายศรนนท์ เมืองชมภู              นนท์
23     เด็กหญิงโมทนา ปิ่นแก้ว                นะโม
24     เด็กหญิงปทิตตา พินเสนาะ             นาตาลี
25     เด็กชายกรภัทร์ ล้ำเลิศธรรม            นายน์
26     เด็กหญิงพิมพ์ชนก ภู่ทอง              น้ำมนต์
27     เด็กหญิงศศมน ทรงประไพ             ปอถัก
28     เด็กหญิงศตพร หล้ากุล                  ปอย
29     เด็กหญิงรษิกา แววกุดเรือ              ปันปัน
30     เด็กชายจิรภัทร ศรีสุปรีชา              ปันปัน
31     เด็กหญิงปิยากร กีปทอง                ป่าน
32     เด็กหญิงชนิตา สุวรรณศรี               ป่าน
33     เด็กหญิงศศลักษณ์ ทรงประไพ         ป่านทอ
34     เด็กหญิงรมย์นลิน ตรีรัสสพานิช         ผ้าฝ้าย
35     เด็กหญิงปาลิดา ปุณณุวัฒน์            พรีม
36     เด็กชายวีรภัทร ผาดจันทึก             พฤกษ์
37     เด็กหญิงธนัตชา ธรรมพิทักษ์          พลอย
38     เด็กหญิงพัทธานันท์ เกษสุรินทร์ชัย    พีพี
39     เด็กหญิงภีมพิมล กาญจนปาริชาติ     ฟาง
40     เด็กหญิงพีลณีย์ เกิดโชค                ฟิวส์
41     เด็กชายธนภูมิ สายทวี                   ภูมิ
42     เด็กหญิงปราณนุชสร เอกวรวงศ์       มิยู
43     เด็กหญิงชุติกาญจน์ เอี่ยมเจริญชัย   มิวมิว
44     เด็กชายธนกร ทองแดง                  มีน
45     เด็กหญิงพรปวีณ์ เบ้าแก้ว               มุก
46     เด็กหญิงวรวลัญช์ นิรันดร์               ลัญช์
47    เด็กชายหฤษฏ แสงมาศ                ลีโอ
48     เด็กชายวรดิษย์ เจริญมาก              ว่าน
49     เด็กชายณภัทร งามปฏิพัทธ์พงศ์       วิลส์
50     เด็กหญิงศรุดา ชาญทวีคุณ             วุ้น
51     เด็กหญิงอทิชา สารณาคมน์กุล        อัญ
52     เด็กชายพงศ์พัฒน์ เมธีธรรมสกุล      ปืน

หมายเหตุ: รบกวนน้องๆ จำลำดับที่ของตัวเองด้วยนะคะ ^^
เพื่อความสะดวกในการลงทะเบียนค่ะ

 

4-7-2557 12-01-58

 

แจ้งชำระเงิน